ราคา 15000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 365.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) | B Republic Sukhumvit 101/1

Tel. 0974542624
0974542624
2020-11-11 08:07:31.0
เลขที่ประกาศ: 312575
รายละเอียดเพิ่มเติม
R724 B Republic sukhumvit 101/1
ให้เช่า บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 097-454-2624

Special price : 15,000 THB/month

Size : 41 sq.m (ตร.ม.)
Type : 2 bedroom 1 bathroom
floor: 8
Tower: A

Near BTS Punnawithi

== มีห้องสวย ราคาถูกสุด พร้อมเข้าอยู่อีกหลายห้อง

097-454-2624
Line : @condo9444 (มี@นะคะ)

รับซื้อบ้านมือสอง , คอนโดมือสอง
ขายฝาก เงินด่วน รับเงินภายใน 24 ชม
รับฝากขาย-เช่า-ซื้อ อสังหา, ให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อ

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วชิรธรรมสาธิต 34
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) B Republic Sukhumvit 101/1
บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) | B Republic Sukhumvit 101/1

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

B Republic Sukhumvit 101 spacious clean 7th floor BTS Punnawithi

เลขที่: 480667
2024-04-17 03:10:03.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

เอกชัย

0897995598

เช่า 9500.00 บาท

R1 คอนโด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

เลขที่: 433287
2023-03-10 23:30:31.0
Add to wishlist